PhuQuocNights

Happy Karaoke Phú Quốc

4.0(296 đánh giá)KaraokeDương Đông

Happy Karaoke Phú Quốc

Giới thiệu

Happy Karaoke Phú Quốc là một quán karaoke trên Đường 30 Tháng 4 thuộc khu Khu 1 của Dương Đông, thị trấn chính của đảo và là trái tim sôi động của đời sống về đêm. Là một địa điểm karaoke, nơi đây tất cả là về việc cầm mic cùng nhóm của bạn và biến buổi tối thành một buổi hát hò, một trong những cách địa phương được ưa chuộng nhất để tận hưởng một đêm ra ngoài ở Phú Quốc. Vị trí trung tâm Dương Đông khiến Happy Karaoke Phú Quốc trở thành phần thêm vào dễ dàng cho bất cứ buổi tối nào trong thị trấn.

Không khí náo nhiệt và giao lưu, được tạo ra cho niềm vui giản đơn của việc hát những bài tủ giữa bạn bè trong khi tiếng cười tuôn chảy. Happy Karaoke Phú Quốc giữ đúng cái tinh thần quán karaoke tràn năng lượng ấy, với khung giờ khuya cho phép tiệc chạy đến tận đêm sâu, các giờ niêm yết kéo dài đến 02:00 vào một số đêm. Đây là lựa chọn hàng đầu khi nhóm của bạn muốn thứ gì đó tương tác hơn một quán bar thông thường ở Dương Đông.

Happy Karaoke Phú Quốc dễ đến ở trung tâm Dương Đông. Một chiếc Grab hay taxi sẽ rành Đường 30 Tháng 4, còn người đi xe máy có thể đến trong vài phút từ quanh thị trấn. Với mức đánh giá 4.0★ từ gần 300 lượt đánh giá và giờ niêm yết kéo dài đến khuya, thường từ sáng cho đến 02:00 vào những ngày được liệt kê, nơi đây được sắp xếp cho niềm vui linh hoạt sau khi trời tối, và bạn có thể xem Facebook để biết thông tin mới nhất.

Quán karaoke này lý tưởng cho các nhóm bạn tìm một đêm tràn năng lượng, các cặp đôi muốn một biến tấu vui tươi cho buổi tối, và những người hát đơn vui vẻ nhập cuộc. Với giờ đóng cửa muộn, đêm là của bạn để thoải mái kéo dài. Để có một buổi hát hò đúng nghĩa giữa trung tâm Dương Đông chạy đến tận sáng sớm, Happy Karaoke Phú Quốc là nơi để hướng đến.

Vị trí & khu vựcDương Đông

Dương Đông là thị trấn chính của Phú Quốc và là trái tim của đời sống về đêm trên đảo. Khu vực này quy tụ chợ đêm nổi tiếng, các quán bar ven sông, những điểm nhạc sống và club mở khuya, hầu hết đều nằm trong khoảng cách đi bộ hoặc chỉ một đoạn ngắn của nhau. Đây là điểm dừng chân thuận tiện nhất cho một đêm vui chơi, mang đến lựa chọn quán bar đa dạng nhất và bầu không khí về đêm sôi động nhất trên đảo.

Câu hỏi thường gặp

Happy Karaoke Phú Quốc là kiểu địa điểm gì?

Happy Karaoke Phú Quốc là một quán karaoke trên Đường 30 Tháng 4 ở Dương Đông, được tạo ra để cầm mic cùng nhóm của bạn và biến buổi tối thành một buổi hát hò sống động.

Happy Karaoke Phú Quốc được đánh giá thế nào?

Happy Karaoke Phú Quốc giữ mức đánh giá 4.0★ từ gần 300 lượt đánh giá, phản ánh một lượng khách đều đặn tận hưởng những đêm karaoke ở trung tâm Dương Đông.

Happy Karaoke Phú Quốc nằm ở đâu?

Happy Karaoke Phú Quốc nằm tại số 92 Đường 30 Tháng 4 thuộc khu Khu 1 của Dương Đông, thị trấn chính của Phú Quốc và là trái tim của đời sống về đêm.

Giờ mở cửa của Happy Karaoke Phú Quốc là khi nào?

Happy Karaoke Phú Quốc giữ khung giờ khuya vào những ngày được liệt kê, chạy từ sáng cho đến 02:00, nên buổi hát hò có thể kéo dài đến tận đêm sâu ở Dương Đông.

Happy Karaoke Phú Quốc nổi tiếng về điều gì?

Happy Karaoke Phú Quốc nổi tiếng với karaoke tràn năng lượng, mở khuya, một cách địa phương yêu thích để dành một đêm hát hò cùng bạn bè ở trung tâm Dương Đông.

Thời điểm nào lý tưởng nhất để ghé Happy Karaoke Phú Quốc?

Buổi tối đến tận sáng sớm hợp nhất với Happy Karaoke Phú Quốc, với giờ niêm yết chạm đến 02:00 vào một số đêm, cho thừa thời gian cho một buổi hát hò ở Dương Đông.

Làm thế nào để đến Happy Karaoke Phú Quốc?

Một chiếc Grab hay taxi sẽ rành Đường 30 Tháng 4 và thả bạn ở Happy Karaoke Phú Quốc, còn người đi xe máy có thể đến trong vài phút từ quanh trung tâm Dương Đông.

Happy Karaoke Phú Quốc có hợp với nhóm không?

Có, Happy Karaoke Phú Quốc lý tưởng cho các nhóm, nơi bạn bè thay phiên cầm mic và khung giờ khuya cho phép đêm tràn năng lượng cứ thế tiếp diễn ở Dương Đông.

Happy Karaoke Phú Quốc có hợp với các cặp đôi không?

Các cặp đôi muốn một biến tấu vui tươi cho buổi tối sẽ thích Happy Karaoke Phú Quốc, cùng nhau hát hò ngay giữa trung tâm đời sống về đêm Dương Đông.

Khách du lịch một mình có thể tận hưởng Happy Karaoke Phú Quốc không?

Những người hát đơn được chào đón nhập cuộc tại Happy Karaoke Phú Quốc, hòa vào cảnh karaoke sống động, mở khuya ở trung tâm Dương Đông.

Tôi có thể tìm Happy Karaoke Phú Quốc trên mạng ở đâu?

Bạn có thể xem Facebook để biết thông tin mới nhất về Happy Karaoke Phú Quốc trước khi đến quán karaoke mở khuya trên Đường 30 Tháng 4 ở Dương Đông này.

Happy Karaoke Phú Quốc nhận thẻ hay tiền mặt?

Bạn nên mang theo tiền mặt đến Happy Karaoke Phú Quốc, vì các quán karaoke địa phương ở Dương Đông có thể ưu tiên hình thức này, dù bạn có thể hỏi về lựa chọn thanh toán thẻ khi đến nơi.

Địa điểm lân cận